Mới cập nhật
Lịch trực tiếp
Thứ ba, 19/11/2019
10:00:00
Nicaragua
Suriname
10:00:00
Nữ Pachuca
Nữ Toluca
14:00:00
SPbPU
YFU
16:00:00
Nepal
Kuwait
17:25:00
Nhật Bản
Venezuela
17:30:00
Myanmar
Mongolia
17:00:00
DGTU
PGAFKSiT
18:00:00
Maldives
Guam
18:00:00
Turkmenistan
Sri Lanka
19:00:00
Hong Kong
Cambodia
19:00:00
Uzbekistan
Palestine
19:45:00
Malaysia
Indonesia
20:00:00
Burundi
Morocco
20:00:00
Ethiopia
Ivory Coast
20:00:00
Việt Nam
Thái Lan
20:00:00
Avangard II
Tavriya Simferopol
20:30:00
Brazil
Hàn Quốc
21:00:00
Syria
Philippines
21:00:00
Afghanistan
Qatar
21:00:00
Kyrgyzstan
Tajikistan
22:00:00
Iraq
Bahrain
22:00:00
Yemen
Singapore
22:00:00
Oman
Ấn Độ
23:00:00
Mauritania
CAR
23:00:00
iger
Madagascar
23:00:00
Zambia
Zimbabwe
23:00:00
Wales U21
Bosnia-Herzegovina U21
23:00:00
Jordan
Đài Bắc Trung Quốc
Ngày mai - Thứ tư, 20/11/2019
00:00:00
Saudi Arabia
Paraguay
00:00:00
Croatia
Georgia
00:00:00
Montenegro
Belarus
00:00:00
Andorra U21
Thổ Nhĩ Kỳ U21
00:00:00
Quần đảo Faroe U21
North Macedonia U-21
00:00:00
Đan Mạch U21
Malta U21
00:00:00
Lebanon
Bắc Triều Tiên
00:30:00
Italy U21
Armenia U21
00:30:00
Israel U21
Tây Ban Nha U21
00:30:00
Na Uy U21
Bồ Đào Nha U21
00:30:00
Bắc Ireland U21
Romania U21
01:00:00
Thụy Sĩ U21
Pháp U21
02:00:00
Equatorial Guinea
Tunisia
02:00:00
Libya
Tanzania
02:45:00
Bromley
Bristol Rovers
02:00:00
Gibraltar U21
Belarus U21
02:45:00
Hà Lan
Estonia
02:45:00
Đức
Bắc Ireland
02:45:00
Wales
Hungary
02:45:00
Slovakia
Azerbaijan
02:45:00
Ba Lan
Slovenia
02:45:00
Latvia
Austria
02:45:00
Bắc Macedonia
Israel
02:45:00
Bỉ
Cyprus
02:45:00
San Marino
Nga
02:45:00
Scotland
Kazakhstan
03:00:00
Barracas Central
Ferro Carril
03:00:00
Dep. La Guaira
Trujillanos
03:00:00
Ireland U21
Thụy Điển U21
05:00:00
Puerto Rico
Anguilla
05:15:00
Criciuma
Parana
05:30:00
Saint Lucia
Montserrat
05:30:00
Salvador
Dominican Republic
07:00:00
US Virgin Islands
Sint Maarten
07:00:00
Barbados
Cayman Islands
07:10:00
Deportivo Moron
Atlanta
07:30:00
Operario Ferroviario EC
Vitoria
07:30:00
Cuba
USA
08:00:00
Ecuador
Colombia
09:30:00
Mexico
Bermuda
15:30:00
Persela Lamongan
Badak Lampung
18:00:00
Dinaz
Podillya Khmelnytskyi
18:00:00
Hirnyk-Sport
Rukh Vynnyky
18:15:00
PSS Sleman
Pusamania Borneo
19:00:00
Rapid Bucuresti
UTA Arad
Thứ năm, 21/11/2019
00:00:00
Crvena Zvezda
Macva
00:30:00
Turris
Petrolul
00:45:00
Darlington
Walsall
03:00:00
Deportivo Tachira
Metropolitanos
05:00:00
Deportes Tolima
Cucuta Deportivo
05:15:00
Vila Nova
Oeste
06:20:00
Alianza Petrolera
Santa Fe
07:00:00
Junior
Atletico Nacional
07:30:00
Sport Recife
Ponte Preta
07:30:00
Gremio Brasil
Atletico Goianiense
08:30:00
Deportive Cali
America de Cali
15:30:00
Nữ Brisbane Roar
Nữ Melbourne Victory
17:00:00
Tambov U21
Lokomotiv M U21
19:00:00
Semen Padang
Kalteng Putra
19:00:00
Gol Gohar Sirjan
Machine Sazi
20:00:00
Shahter Doneck do 21
Lviv U21
21:15:00
Pars Jam Bushehr
Paykan
Thứ sáu, 22/11/2019
02:30:00
Antwerp
Gent
03:00:00
Llaneros
Deportivo Lara
05:15:00
Sao Bento
Londrina
13:00:00
Nữ Western Sydney Wanderers
Nữ Newcastle Jets
15:30:00
Western Sydney
Melbourne City
15:30:00
Nữ Adelaide United
Nữ Sydney
16:00:00
Rubin II
Zenit U21
18:00:00
Orenburg U21
Akhmat U21
18:00:00
Dynamo Moscow
Rostov U21
18:35:00
Shanghai Shenhua
Beijing Guoan
18:35:00
Henan Jianye
Tianjin Tianhai
18:35:00
Shandong Luneng
Chongqing Lifan
18:35:00
Wuhan Zall
Guangzhou R&F
19:00:00
Tractor Sazi
Shahr Khodrou
19:30:00
Abha
Al Fateh
20:00:00
Al Khor
Al Gharafa
20:00:00
Al Sailiya
Al Duhail
21:00:00
Ararat
Gandzasar
21:00:00
Persepolis
Naft Masjed Soleyman
21:00:00
Al Ahli
Khorfakkan
21:00:00
Al Jazira
Al Dhafra
21:30:00
Sanat Naft
Sepahan
21:55:00
Al Hazm
Al Raed
22:00:00
Sumqayit
Karabakh
22:10:00
Qatar SC
Al Arabi
22:30:00
Arda
Vitosha Bistritsa
23:00:00
Adanaspor
Giresunspor
23:30:00
Tambov
Lokomotiv M
23:30:00
Al Wahda Abu Dhabi
Al Wasl
23:40:00
Al Shabab
Al Feiha
Thứ bảy, 23/11/2019
00:00:00
Zalgiris
Atlantas
00:00:00
Gornik
Plock
00:00:00
Partizani Tirana
Laci
00:00:00
Shakhtar Dn
Lviv
00:00:00
Sparta Praha
Ceske Budejovice
00:00:00
Partizan
Javor Ivanjica
00:00:00
Dinamo Zagreb
Hajduk Split
00:00:00
Pau
Avranches
00:30:00
Galatasaray
Istanbul BB
00:30:00
Bochum
Osnabrueck
00:30:00
Aue
St. Pauli
01:00:00
Carl Zeiss Jena
Hallescher FC
01:00:00
Nordsjaelland
Randers
01:10:00
Kapfenberg
Vorwarts Steyr
01:10:00
Blau-Weiss Linz
Liefering
01:10:00
Austria Klagenfurt
Austria Wien II
01:10:00
Horn
Wacker Innsbruck
01:10:00
GAK
SKU Amstetten
01:30:00
Cluj
Targoviste
02:00:00
Lausanne
Wil
02:00:00
Paris
Auxerre
02:00:00
Caen
Le Mans
02:00:00
Troyes
Chambly
02:00:00
Grenoble
Nancy
02:00:00
Ajaccio
Clermont
02:00:00
Chateauroux
Lorient
02:00:00
Niort
Rodez
02:00:00
Orleans
Valenciennes
02:00:00
Beziers
Lyon Duchere
02:00:00
Bourg en Bresse
Le Puy Foot
02:00:00
Gazelec Ajaccio
Quevilly
02:00:00
Red Star
Cholet
02:00:00
Toulon
Boulogne
02:00:00
Stade Lavallois
Creteil
02:00:00
Dunkerque
Bastia-Borgo
02:00:00
Villefranche
Concarneau
02:30:00
Lech Poznan
Piast Gliwice
02:30:00
Dortmund
Paderborn
02:30:00
Bruges
Ostend
02:45:00
PSG
Lille
02:45:00
Fulham
Queens Park Rangers
03:00:00
Sporting Gijon
Tenerife
03:00:00
Caracas
Aragua
03:00:00
Levante
Mallorca
03:00:00
Pescara
Cremonese
04:00:00
General Diaz
Sportivo San Lorenzo
05:15:00
Coritiba
Bragantino
05:15:00
Regatas
Figueirense
06:00:00
Sol de America
Deportivo Santani
07:30:00
Guarani
America Mineiro
08:00:00
Puebla
Necaxa
10:10:00
Tijuana
Leon
11:00:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00:00
Consadole Sapporo
Iwata
12:00:00
Tokyo
Shonan Bellmare
12:00:00
Matsumoto Yamaga
Yokohama Marinos
12:00:00
Shimizu
Oita Trinita
12:00:00
Nagoya
Sagan Tosu
12:00:00
Hiroshima
Kashima
12:00:00
Seoul
Pohang
12:00:00
Gangwon
Daegu
13:00:00
Anyang
Bucheon 1995
13:00:00
Gamba Osaka
Sendai
13:00:00
Wellington
Brisbane Roar
13:00:00
Ulsan
Jeonbuk Motors
14:00:00
CSKA Moscow U21
Krylia Sovetov II
14:00:00
OrelGU
TGU
14:30:00
Dalian Yifang
Hebei China Fortune
14:30:00
Beijing Renhe
Jiangsu Suning
14:30:00
Tianjin Teda
Shenzhen 1994
15:30:00
Orenburg
Akhmat
15:30:00
Adelaide United
Melbourne Victory
16:00:00
Ural U21
Spartak M U21
17:00:00
Shirak
Alashkert
17:00:00
Lori
Ararat-Armenia
17:00:00
Spartak M II
Avangard Kursk
17:00:00
KFU
KubGU
17:30:00
Slavia Sofia
Cherno More
17:30:00
Ufa U21
Sochi U21
17:45:00
Perth Glory
Sydney
18:00:00
Riteriai
Suduva
18:00:00
Zalgiris K
Panevezys
18:00:00
Kuressaare
Parnu
18:00:00
Fatih Karagumruk
Umraniyespor
18:00:00
Sabail
Sabah
18:00:00
Rubin
Zenit
18:00:00
Chayka P
Armavir
18:00:00
Shinnik
Tekstilshchik Iv
18:00:00
Neftekhimik
Yenisey
18:35:00
Guangzhou
Shanghai SIPG
18:45:00
Bravo Publikum
Rudar Velenje
19:00:00
Denizlispor
Rizespor
19:00:00
Chertanovo
SKA-Khabarovsk
19:00:00
Fakel
Nizhnyi Novgorod
19:00:00
Rotor
Tom
19:00:00
Oleksandria
Zoria
19:00:00
Hamburg
Dynamo Dresden
19:00:00
Arminia
Sandhausen
19:00:00
Wehen
Kiel
19:00:00
Leganes
Barcelona
-Close
-Close