Mới cập nhật
Nhận định Cardiff vs Newcastle, 18h30 ngày 18/08: Ngoại hạng Anh Nhận định Barcelona vs Alaves, 03h15 ngày 19/8: VĐQG Tây Ban Nha Nhận định Celta Vigo vs Espanyol, 23h15 ngày 18/8: VĐQG Tây Ban Nha Nhận định Lazio vs Napoli, 01h30 ngày 19/8: VĐQG Italia Nhận định vòng 2 giải VĐQG Pháp khung 01h00 ngày 19/8 Nhận định Monaco vs Lille, 01h00 ngày 19/8: Giải VĐQG Pháp Nhận định Guingamp vs PSG, 22h00 ngày 18/8: Giải VĐQG Pháp Nhận định Everton vs Southampton, 21h00 ngày 18/8: Premier League Nhận định Leicester vs Wolves, 21h00 ngày 18/8: Ngoại hạng Anh Tổng quan và cập nhật kèo lượt đi vòng sơ loại thứ 2 Champions League “Sợ vợ”, Conte lần đầu để râu quai nón lạ mắt Chán ngấy tiền và phụ nữ, cựu cầu thủ M.U đi tu Nhận định Nurnberg vs Karlsruher, 18h00 ngày 21/9: Hạng 2 Đức Nhận định Avispa Fukuoka vs Okayama, 14h00 ngày 21/09: Hạng 2 Nhật Bản Nhận định Ventforet Kofu vs Albirex Niigata, 16h00 ngày 21/9: Hạng 2 Nhật Bản Nhận định Stuttgart vs Greuther Furth, 18h00 ngày 21/9: Hạng 2 Đức Nhận định Burnley vs Norwich, 21h00 ngày 21/9: Ngoại hạng Anh Nhận định Ryukyu vs Montedio Yamagata, 17h00 ngày 21/9: Hạng 2 Nhật Bản Nhận định Atletico Madrid vs Celta Vigo, 23h30 ngày 21/9: VĐQG Tây Ban Nha Nhận định Reims vs Monaco, 01h00 ngày 22/9: VĐQG Pháp Nhận định Bordeaux vs Brest, 01h00 ngày 22/9: VĐQG Pháp Nhận định Nice vs Dijon, 01h00 ngày 22/09: VĐQG Pháp
Lịch trực tiếp
Thứ sáu, 20/09/2019
19:00:00
Ho Chi Minh
Saigon
19:00:00
Viettel
Binh Duong
19:00:00
Sioni
Torpedo Kutaisi
19:00:00
Zodiak
Mediterrani
20:00:00
Sfintul Gheorghe
Milsami
20:00:00
Tractor Sazi
Gol Gohar Sirjan
20:00:00
Tambov U21
Rostov U21
20:00:00
Agrobiznes Volochysk
Avangard
20:50:00
Al Sadd
Umm Salal
21:00:00
Rustavi
Lokomotivi Tb
21:30:00
Ufa
Spartak M
21:30:00
Cherno More
Botev Plovdiv
21:30:00
Shahr Khodrou
Foolad
21:45:00
Al Ain
Al Ittihad Kalba
21:45:00
Al Fujairah
Al Wahda Abu Dhabi
22:00:00
Minsk
Slavia-Mozyr
22:00:00
Pars Jam Bushehr
Saipa
22:00:00
Paykan
Machine Sazi
22:00:00
Sepahan
Naft Masjed Soleyman
22:00:00
Nassaji Mazandaran
Shahin
22:00:00
Metalurh Z
Minai
22:15:00
Sanat Naft
Zob Ahan
22:20:00
Al Adalh
Abha
22:30:00
VPS Vaasa
Lahti
22:35:00
Al Feiha
Al Wahda Abu Dhabi
23:00:00
Istanbulspor
Balikesirspor
23:00:00
BB Erzurumspor
Adanaspor
23:00:00
Toulon
Stade Lavallois
23:00:00
Al Sailiya
Qatar SC
23:00:00
Dinamo Batumi
Saburtalo
23:00:00
Lokomotiva
Osijek
23:00:00
Bohemians 1905
Zlin
23:00:00
Petrocub
Zimbru
23:00:00
Dnepr-1
Karpaty
23:00:00
Akhmat U21
Krylia Sovetov II
23:00:00
Piast Gliwice
Rakow Czestochowa
23:30:00
Heidenheim
Darmstadt
23:30:00
Kiel
Hanover
23:30:00
Traiskirchen
Bruck Leitha
23:45:00
Gorodeya
Dinamo Brest
Ngày mai - Thứ bảy, 21/09/2019
00:00:00
Sundsvall
Djurgardens
00:00:00
CSKA Sofia
Tsarsko Selo Sofia
00:00:00
Orgryte
Brage
00:00:00
Frej
GAIS
00:00:00
Odense
Aarhus
00:00:00
Mattersburg II
Wiener SK
00:00:00
Rapid Wien II
Mauerwerk
00:00:00
Neusiedl am See
Ebreichsdorf
00:10:00
Ried
Juniors OO
00:10:00
Austria Lustenau
Blau-Weiss Linz
00:10:00
Kapfenberg
SKU Amstetten
00:10:00
Lafnitz
Horn
00:10:00
GAK
Austria Klagenfurt
00:15:00
Al Nasr
Al Wasl
00:20:00
Al Nassr
Al Hazm
00:30:00
Goztepe
Konyaspor
00:30:00
Gaz Metan Medias
CS U Craiova
00:30:00
GroB-Enzersdorf
Drassburg
01:00:00
Sochaux
Guingamp
01:00:00
Le Mans
Ajaccio
01:00:00
Auxerre
Troyes
01:00:00
Chateauroux
Grenoble
01:00:00
Nancy
Chambly
01:00:00
Orleans
Le Havre
01:00:00
Paris
Clermont
01:00:00
Valenciennes
Niort
01:00:00
Beziers
Concarneau
01:00:00
Bourg en Bresse
Villefranche
01:00:00
Gazelec Ajaccio
Boulogne
01:00:00
Lyon Duchere
Bastia-Borgo
01:00:00
Quevilly
Avranches
01:00:00
Red Star
Creteil
01:00:00
Cholet
Le Puy Foot
01:00:00
Dunkerque
Pau
01:00:00
Al-Ahly Cairo
Zamalek
01:00:00
Kriens
Grasshoppers
01:00:00
Twente
Heracles
01:00:00
Admira II
Wiener Linien
01:30:00
Schalke 04
Mainz
01:30:00
Kortrijk
Mechelen
01:30:00
Lech Poznan
Jagiellonia
01:45:00
Cagliari
Genoa
01:45:00
Cork City
Finn Harps
01:45:00
Derry City
Bohemians
01:45:00
UCD Dublin
Sligo Rovers
01:45:00
Waterford
Dundalk
01:45:00
Strasbourg
Nantes
02:00:00
Southampton
Bournemouth
02:00:00
Osasuna
Real Betis
02:00:00
Mirandes
Alcorcon
02:00:00
Shamrock Rovers
St Patrick
02:00:00
Frosinone
Venezia
02:30:00
Pacos Ferreira
Aves
03:00:00
Binacional
Molinos El Pirata
04:15:00
Deportivo Capiata
River Plate Asuncion
05:00:00
Union Santa Fe
Rosario Central
05:15:00
Criciuma
Atletico Goianiense
06:00:00
Loros
Atlante
06:00:00
Greenville Triumph
Toronto II
06:30:00
Sportivo San Lorenzo
Nacional Asuncion
07:00:00
Tampico Madero
Univ. de Guadalajara
07:00:00
Birmingham Legion
Indy Eleven
07:00:00
Monarcas
Guadalajara
07:10:00
Ferro Carril
Nueva Chicago
07:10:00
Argentinos Juniors
Central Cordoba SE
07:15:00
Tecnico Universitario
Guayaquil City
07:30:00
Sport Recife
America Mineiro
07:30:00
Deportes Tolima
La Equidad
08:00:00
Cesar Vallejo
Deportivo Municipal
08:30:00
New Mexico United
Reno 1868
09:00:00
Venados
Alebrijes de Oaxaca
09:00:00
Atlas
Toluca
09:30:00
Los Angeles II
San Antonio
09:30:00
Portland II
Tacoma Defiance
10:00:00
Maitland
Devonport City Strikers
11:00:00
Ulaanbaatar
Khangarid
12:00:00
Wollongong
Canberra Olympic
14:00:00
SevGU
RGU
14:00:00
Fukuoka
Fagiano Okayama
14:00:00
Athletic 220
Deren
14:30:00
Dalian Yifang
Shenzhen 1994
15:00:00
Global
Green Archers
15:00:00
Philippine Air Force
Kaya
15:00:00
Pohang
Seoul
15:00:00
Jeju United
Seongnam
15:30:00
Zenit U21
Rubin II
16:00:00
Nữ Australia U16
Nữ Bangladesh U16
16:00:00
Oqschetpes
Irtysh Pavlodar
16:00:00
Kofu
Albirex Niigata
16:00:00
V-Varen Nagasaki
Kyoto
16:00:00
Dynamo Moscow
Sochi U21
16:00:00
Olimp Khimki
Zenit II
16:30:00
Home United
Geylang International
16:30:00
Concordia Chiajna
Arges
16:45:00
Egri
Vidi
17:00:00
Suwon
Sangju Sangmu
17:00:00
Paide
Tulevik
17:00:00
Kalju
Tallinna Kalev
17:00:00
Suwon City
Daejeon
17:00:00
PGNIU
KNITU-KAI
17:00:00
Honka
HJK
17:00:00
Da Nang
Thanh Hoa
17:00:00
Chelyabinsk
Lada Dimitrovgrad
17:00:00
Riteriai
Zalgiris
17:00:00
Oliveirense
Porto II
17:00:00
Zweigen Kanazawa
Renofa
17:00:00
Ryukyu
Montedio Yamagata
17:00:00
Orenburg U21
Lokomotiv M U21
17:00:00
Erchim
SP Falcons
18:00:00
Akhmat
Krylia Sovetov
18:00:00
Umraniyespor
Boluspor
18:00:00
Stuttgart
Greuther Furth
18:00:00
Nuernberg
Karlsruhe
18:00:00
Sandhausen
Bochum
18:00:00
Wehen
Arminia
18:00:00
Villarreal
Valladolid
18:00:00
Zenit-Izhevsk
Zvezda Perm
18:00:00
NoSta
Tyumen
18:00:00
Sukhothai
Muang Thong Utd
18:00:00
Lviv
Olimpik Donetsk
18:00:00
Jelgava
FK RFS
18:00:00
Ararat Moskva
Metallurg Lipetsk
18:00:00
Rotor-2
Khimik-Arsenal
18:00:00
Znamya Truda
Torpedo Vl
18:00:00
Nữ Brondby
Nữ Koldingq
18:00:00
Nữ Farum
Nữ BSF
18:00:00
Nữ Odense
Nữ Fortuna Hjorring
18:30:00
Leicester City
Tottenham
18:30:00
Falkenbergs
Ostersunds
18:30:00
Varberg
Syrianska
18:30:00
Volga Ulyanovsk
Ufa II
18:30:00
Sokol Saratov
Khimki-2
18:30:00
Leeds United
Derby County
18:35:00
Shandong Luneng
Shanghai Shenhua
18:35:00
Hebei China Fortune
Tianjin Teda
19:00:00
Kasimpasa
Antalyaspor
19:00:00
KPV
RoPS
19:00:00
Sanna Khanh Hoa
Nam Dinh
19:00:00
Chikhura
Dynamo Tb
19:00:00
FC Yerevan
Urartu
19:00:00
Shirak
Ararat-Armenia
19:00:00
Suphanburi
Ratchaburi
19:00:00
Alashkert
Gandzasar
19:00:00
Chemnitz
Carl Zeiss Jena
19:00:00
Kaiserslautern
Magdeburg
19:00:00
Duisburg
Munich 1860
19:00:00
Unterhaching
Sonnenhof
19:00:00
Hallescher FC
Munster
19:00:00
Viktoria Koln
Braunschweig
19:00:00
Zalgiris K
Suduva
19:00:00
Voluntari
Clinceni
19:00:00
Spartaks
Liepaja
19:00:00
Kaisar
Kairat
19:00:00
Taraz
Atyrau
19:00:00
Legion
Druzhba Maikop
19:00:00
SKA
Urozhay
19:00:00
Anzhi
Biolog Novokub.
19:00:00
Leningradets
Zvezda SPb
19:00:00
Cherkashchyna-Akademiya
Hirnyk-Sport
19:00:00
Nizhnyi Novgorod
Avangard Kursk
19:30:00
Liefering
Wacker Innsbruck
20:00:00
Levadia
Trans
20:00:00
Caen
Lens
20:00:00
Nyva Vinnytsia
Bukovyna
20:00:00
Udinese
Brescia
20:00:00
Slutsk
Torpedo Zhodino
20:00:00
Codru Lozova
Dinamo-Auto
20:00:00
Akron
Ural II
20:00:00
Bangkok Utd
Chiangrai United
20:00:00
Benevento
Cosenza
20:00:00
Cremonese
Crotone
20:00:00
Empoli
Cittadella
20:00:00
Juve Stabia
Ascoli
20:00:00
Livorno
Pordenone
20:00:00
Pescara
Virtus Entella
20:00:00
Spezia
Perugia
20:00:00
Spartak Nalchik
Spartak Vladikavkaz
20:00:00
Salyut-Belgorod
Kaluga
20:00:00
Alaniya
Inter Cherkessk
20:00:00
Pskov 747
Kolomna
20:00:00
Nữ Thy-ThistedQ
Nữ VSK Aarhus
20:00:00
Spartak M II
Neftekhimik
20:00:00
Kremen
Chernomorets
20:00:00
Metallurg Bekabad
Pakhtakor
20:00:00
LKS Lodz
Arka Gdynia
20:00:00
Sogdiana Jizzakh
Navbahor Namangan
20:30:00
Altay
Keciorengucu
20:30:00
Osmanlispor
Altinordu
20:30:00
Kongsvinger
Ullensaker / Kisa
20:30:00
Bayern
Cologne
20:30:00
Leverkusen
Union Berlin
20:30:00
Hertha Berlin
Paderborn
20:30:00
Freiburg
Augsburg
20:30:00
Chernomorets Nv
Dynamo Stavropol
20:30:00
Sumqayit
Sabah
20:30:00
Volgar
Mashuk-KMV
20:30:00
Balkany Zorya
Prykarpattya
20:50:00
Al Rayyan
Al Khor
21:00:00
Wiener Viktoria
Wiener Neustadt
21:00:00
Burnley
Norwich
21:00:00
Everton
Sheffield Utd
21:00:00
Manchester City
Watford
21:00:00
Livingston
Aberdeen
21:00:00
Motherwell
Ross County
21:00:00
St. Mirren
Hamilton
21:00:00
Levante
Eibar
21:00:00
Norrkoping
Oerebro
Thứ tư, 02/10/2019
00:00:00
Atletico Madrid
Eibar
-Close
-Close